MailChimp for WordPress - en to vi_VN translation catalogue (291 entries)

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Upgrade to MailChimp for WordPress Pro
vi_VN: Nâng cấp lên MailChimp for WordPress Pro

en: MailChimp API Settings
vi_VN: Cài đặt MailChimp API

en: Checkbox Settings
vi_VN: Cài đặt Checkbox

en: Form Settings
vi_VN: Cài đặt mẫu đăng ký

en: Forms
vi_VN: Các mẫu đăng ký

en: Upgrade to Pro
vi_VN: Nâng cấp lên bản Pro

en: This option is only available in MailChimp for WordPress Pro.
vi_VN: Chức năng chỉ dành cho bản MailChimp for WordPress Pro.

en: (PRO ONLY)
vi_VN: (Chỉ dành cho phiên bản PRO)

en: Button text
vi_VN: Chữ cho nút bấm

en: Initial value
vi_VN: Giá trị đầu tiên

en: (optional)
vi_VN: (tùy chọn)

en: Label for
vi_VN: Dán nhãn cho

en: (or leave empty)
vi_VN: (hoặc để trống)

en: Subscribe
vi_VN: Đăng ký

en: Comment form
vi_VN: Mẫu bình luận

en: Registration form
vi_VN: Mẫu đăng ký

en: MultiSite forms
vi_VN: Mẫu MultiSite

en: BuddyPress registration
vi_VN: Đăng ký BuddyPress

en: The plugin can only fetch a maximum of 100 lists from MailChimp, only your first 100 lists are shown.
vi_VN: Plugin chỉ có thể lấy tối đa là 100 danh sách MailChimp, chỉ có 100 danh sách đầu tiên của bạn được hiển thị.

en: Renewed MailChimp cache.
vi_VN: Làm mới MailChimp cache.

en: Failed to renew MailChimp cache - please try again later.
vi_VN: Làm mới MailChimp cache không được - xin thử lại vào lúc khác.

en: MailChimp Sign-Up Form
vi_VN: Mẫu đăng ký MailChimp

en: Displays your MailChimp for WordPress sign-up form
vi_VN: Hiển thị mẫu đăng ký MailChimp for WordPress của bạn

en: Title:
vi_VN: Tiêu đề:

en: You can edit your sign-up form in the <a href="%s">MailChimp for WordPress form settings</a>.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa đơn đăng ký trong <a href="%s">Phần cài đặt MailChimp for WordPress</a>.

en: Email address
vi_VN: Địa chỉ email

en: Your email address
vi_VN: Địa chỉ email của bạn

en: Sign up
vi_VN: Đăng ký

en: Sign me up for the newsletter!
vi_VN: Cho tôi đăng ký vào newsletter!

en: Thank you, your sign-up request was successful! Please check your e-mail inbox.
vi_VN: Cảm ơn, yêu cầu đăng ký của bạn đã thành công! Vui lòng kiểm tra hộp thư của bạn.

en: Oops. Something went wrong. Please try again later.
vi_VN: Ồ không. Có cái gì đó sai. Vui lòng thử lại sau.

en: Please provide a valid email address.
vi_VN: Vui lòng cung cấp địa chỉ email chính xác.

en: Given email address is already subscribed, thank you!
vi_VN: Địa chỉ email được cung cấp đã được đăng ký, cảm ơn!

en: Please complete the CAPTCHA.
vi_VN: Vui lòng hoàn tất CAPTCHA

en: Please fill in the required fields.
vi_VN: Vui lòng điền vào các mục được yêu cầu.

en: Yes
vi_VN: Vâng

en: No
vi_VN: Không

en: MailChimp for WordPress - Error
vi_VN: Lỗi - MailChimp for WordPress

en: Please select a list to subscribe to in the <a href="%s">checkbox settings</a>.
vi_VN: Vui lòng chọn một danh sách để đăng ký trong <a href="%s">cài đặt checkbox</a>.

en: This message is only visible to administrators for debugging purposes.
vi_VN: Tin nhắn này chỉ hiển thị với Quản trị viên cho mục đích sửa lỗi.

en: The MailChimp server returned the following error message as a response to our sign-up request:
vi_VN: Máy chủ MailChimp thông báo lỗi sau cho yêu cầu đăng ký của bạn:

en: This is the data that was sent to MailChimp:
vi_VN: Đây là dữ liệu đã được gửi tới MailChimp:

en: Email address:
vi_VN: Địa chỉ email:

en: Merge variables:
vi_VN: Nhập các biến:

en: MailChimp Settings
vi_VN: Cài đặt MailChimp

en: API Settings
vi_VN: Cài đặt API

en: CONNECTED
vi_VN: Đã kết nối

en: NOT CONNECTED
vi_VN: Chưa kết nối

en: Your MailChimp API key
vi_VN: MailChimp API key của bạn

en: Get your API key here.
vi_VN: Lấy API key ở đây

en: MailChimp Data
vi_VN: Dữ liệu MailChimp

en: The table below shows your MailChimp lists data. If you applied changes to your MailChimp lists, please use the following button to renew your cached data.
vi_VN: Bảng dưới đây hiển thị dữ liệu danh sách MailChimp của bạn. Nếu bạn áp dụng thay đổi nào vào danh sách MailChimp của bạn, vui lòng sử dụng nót sau để làm mới dữ liệu đã cache.

en: Renew MailChimp lists
vi_VN: Làm mới các danh sách MailChimp

en: No lists were found in your MailChimp account
vi_VN: Không có danh sách nào được tìm thấy ở tài khoản MailChimp của bạn.

en: To use sign-up checkboxes, select at least one list and one form to add the checkbox to.
vi_VN: Để sử dụng checkboxes đăng ký, chọn ít nhất một danh sách và một mẫu để thêm checkbox vào.

en: MailChimp settings for checkboxes
vi_VN: Cài đặt MaiChimp cho checkboxes

en: If you want to use sign-up checkboxes, select at least one MailChimp list to subscribe people to.
vi_VN: Nếu bạn muốn dùng checkboxes đăng ký, chọn ít nhất một danh sách MailChimp để mọi người đăng ký.

en: MailChimp Lists
vi_VN: Danh sách MailChimp

en: No lists found, <a href="%s">are you connected to MailChimp</a>?
vi_VN: Không tìm thấy danh sách, <a href="%s">bạn đã kết nối đến MailChimp</a>?

en: Select the list(s) to which people who check the checkbox should be subscribed.
vi_VN: Chọn (một hoặc nhiều) danh sách mà để khi người dùng check vào checkbox có thể đăng ký.

en: Select "yes" if you want people to confirm their email address before being subscribed (recommended)
vi_VN: Chọn "có" nếu bạn muốn người dùng xác nhận địa chỉ email của họ trước khi đăng ký (khuyến nghị)

en: Checkbox settings
vi_VN: Cài đặt Checkbox

en: Add the checkbox to these forms
vi_VN: Thêm Checkbox vào những mẫu này

en: Selecting a form will automatically add the sign-up checkbox to it.
vi_VN: Chọn một mẫu tự động thêm sign-up checkbox vào nó.

en: Checkbox label text
vi_VN: Chữ gắn nhãn Checkbox

en: HTML tags like %s are allowed in the label text.
vi_VN: Thẻ HTML như %s được chấp nhận trong chữ gắn nhãn.

en: Pre-check the checkbox?
vi_VN: Check sẵn vào checkbox?

en: Load some default CSS?
vi_VN: Tải sẵn vài CSS mặc định?

en: Select "yes" if the checkbox appears in a weird place.
vi_VN: Chọn "yes" nếu checkbox hiện thị ở một nơi không bình thường.

en: WooCommerce checkbox position
vi_VN: Vị trí checkbox WooCommerce

en: After the billing details
vi_VN: Sau thông tin thanh toán

en: After the additional information
vi_VN: Sau thông tin bổ sung

en: Choose the position for the checkbox in your WooCommerce checkout form.
vi_VN: Chọn vị trí checkbox trong phần checkout WooCommerce của bạn.

en: To use the MailChimp sign-up form, configure the form below and then either paste %s in the content of a post or page or use the  widget.
vi_VN: Sử dụng mẫu đăng ký MailChimp, thiết lập mẫu dưới đây và sau đó dán %s trong nội dung của post hoặc page hoặc widget.

en: Required form settings
vi_VN: Cấu hình bắt buộc cho mẫu

en: Load form styles (CSS)?
vi_VN: Tải style cho mẫu (CSS)?

en: Yes, load basic form styles
vi_VN: Vâng, tải style mẫu cơ bản

en: Yes, load my custom form styles
vi_VN: Vâng, tải style cho mẫu theo tùy chỉnh của tôi

en: Yes, load default form theme
vi_VN: Vâng, tải giao diện mẫu cơ bản

en: Light Theme
vi_VN: Giao diện sáng

en: Red Theme
vi_VN: Giao diện đỏ

en: Green Theme
vi_VN: Giao diện xanh lá

en: Blue Theme
vi_VN: Giao diện xanh lam

en: Dark Theme
vi_VN: Giao diện tối

en: Custom Color Theme
vi_VN: Giao diện tùy chỉnh màu sắc

en: If you want to load some default CSS styles, select "basic formatting styles" or choose one of the color themes
vi_VN: Nếu bạn muốn tải CSS mặc định, chọn "basic formatting styles" hoặc chọn giao diện theo màu có sẵn

en: Select the list(s) to which people who submit this form should be subscribed.
vi_VN: Chọn (các) danh sách mà người dùng đăng ký vào mẫu này có thể đăng ký.

en: Use the shortcode %s to display this form inside a post, page or text widget.
vi_VN: Dùng shortcode %s để hiển thị mẫu này trong post, page hoặc widget

en: Your form is missing the following (required) form fields:
vi_VN: Mẫu của bạn đang thiếu các trường (bắt buộc) sau:

en: Send Welcome Email?
vi_VN: Gửi Email chào mừng?

en: Select "yes" if you want to send your lists Welcome Email if a subscribe succeeds (only when double opt-in is disabled).
vi_VN: Chọn "Có" nếu bạn muốn gửi Email chào mừng tới những người đăng ký vào danh sách thành công (chỉ khi tắt double opt-in)

en: Update existing subscribers?
vi_VN: Cập nhật người đăng ký đã có sẵn?

en: Select "yes" if you want to update existing subscribers (instead of showing the "already subscribed" message).
vi_VN: Chọn "Có" nếu bạn muốn cập nhật người đăng ký có sẵn (thay vì hiển thị tin nhắn"đã đăng ký")

en: Replace interest groups?
vi_VN: Thay thế nhóm ưa thích?

en: Select "yes" if you want to replace the interest groups with the groups provided instead of adding the provided groups to the member's interest groups (only when updating a subscriber).
vi_VN: Chọn "Có" nếu bạn muốn thay thế nhóm ưa thích với nhóm khác thay vì thêm nhóm đó vào nhóm yêu thích của thành viên (chỉ khi cập nhật một người đăng ký mới)

en: Form Settings & Messages
vi_VN: Cài đặt & Tin nhắn mẫu

en: Enable AJAX form submission?
vi_VN: Bật chức năng điền mẫu bằng AJAX?

en: Select "yes" if you want to use AJAX (JavaScript) to submit forms.
vi_VN: Chọn "Có" nếu bạn muốn sử dụng AJAX (JavaScript) để nộp mẫu.

en: Hide form after a successful sign-up?
vi_VN: Dấu mẫu sau khi có một đăng ký thành công?

en: Select "yes" to hide the form fields after a successful sign-up.
vi_VN: Chọn "Có" để dấu các trường trong mẫu đơn sau khi đăng ký thành công.

en: Redirect to URL after successful sign-ups
vi_VN: Chuyển hướng đến URL sau khi đăng ký thành công

en: Example: %s
vi_VN: Ví dụ: %s

en: Invalid email address
vi_VN: Địa chỉ email sai

en: Required field missing
vi_VN: Thiếu các trường yêu cầu

en: Already subscribed
vi_VN: Đã đăng ký

en: Invalid CAPTCHA
vi_VN: CAPTCHA sai

en: HTML tags like %s are allowed in the message fields.
vi_VN: Thẻ HTML như %s được cho phép trong trường tin nhắn.

en: Form Styling
vi_VN: Kiểu cách mẫu

en: Alter the visual appearance of the form by applying CSS rules to %s.
vi_VN: Thay đổi giao diện hiển thị của mẫu bằng cách áp dụng quy tắc CSS đến %s.

en: The <a href="%s" target="_blank">plugin FAQ</a> lists the various CSS selectors you can use to target the different form elements.
vi_VN: <a href="%s" target="_blank">Câu hỏi thường gặp</a> liệt kê phần lựa chọn CSS mà bạn có thể sử dụng để chọn các form elements khác nhau.

en: Replaced with the visitor's email (if set in URL or cookie).
vi_VN: Thay thế với email của người truy cập (nếu chỉnh trong URL hoặc cookie).

en: Replaced with the form response (error or success messages).
vi_VN: Thay thế với phản hồi của mẫu (lỗi hoặc tin nhắn thành công).

en: Replaced with a captcha field.
vi_VN: Thay thế với trường captcha.

en: Replaced with the number of subscribers on the selected list(s)
vi_VN: Thay thế với số hiệu của người đăng ký trong (các) danh sách được lựa chọn.

en: Replaced with the current site language, eg: %s
vi_VN: Thay thế với ngôn ngữ hiện tại của site, ví dụ: %s

en: Replaced with the visitor's IP address
vi_VN: Thay thế với địa chỉ IP của khách viếng thăm

en: Replaced with the current date (yyyy/mm/dd eg: %s)
vi_VN: Thay thế với ngày tháng năm hiện tại (yyyy/mm/dd ví dụ: %s)

en: Replaced with the current time (hh:mm:ss eg: %s)
vi_VN: Thay thế với thời gian hiện tại (hh:mm:ss ví dụ: %s)

en: Replaced with the logged in user's email (or nothing, if there is no logged in user)
vi_VN: Thay thế với email của người dùng đã đăng nhập (hoặc không gì cả, nếu không có người dùng đã đăng nhập)

en: First name of the current user
vi_VN: Tên đầu tiên của người dùng hiện tại

en: Last name of the current user
vi_VN: Tên cuối cùng của người dùng hiện tại

en: Current user ID
vi_VN: ID của người dùng hiện tại

en: Current URL
vi_VN: URL hiện tại

en: Add a new field
vi_VN: Thêm một trường mới

en: Use the tool below to generate the HTML for your form fields.
vi_VN: Sử dụng công cụ dưới đây để thêm thẻ HTML cho các trường trong mẫu của bạn.

en: Select MailChimp field..
vi_VN: Chọn trường của MailChimp..

en: Submit Button
vi_VN: Nút gửi

en: Label
vi_VN: Nhãn

en: Labels
vi_VN: Các nhãn

en: (leave empty to hide)
vi_VN: (để trống để dấu)

en: Wrap in paragraph %s tags?
vi_VN: Tự động xuống dòng trong thẻ %s đoạn văn bản

en: Required field?
vi_VN: Trường bắt buộc?

en: Add to form
vi_VN: Thêm vào mẫu

en: Generated HTML
vi_VN: Mã HTML được tạo

en: Select at least one list first.
vi_VN: Lựa chọn ít nhất một danh sách trước.

en: MailChimp for WordPress is in need of translations. Is the plugin not translated in your language or do you spot errors with the current translations? Helping out is easy! Head over to <a href="%s">the translation project and click "help translate"</a>.
vi_VN: MailChimp for WordPress cần được dịch tốt hơn. Bạn thấy rằng plugin này chưa được dịch hoặc được dịch chưa chuẩn trong ngôn ngữ của bạn? Xin hãy giúp đỡ, rất dễ! Truy cập vào <a href="%s">dự án dịch và bấm "help translate"</a>.

en: This plugin is not developed by or affiliated with MailChimp in any way.
vi_VN: Plugin này không được phát triển hay liên kết với MailChimp dưới bất kỳ hình thức nào.

en: Leave a %s plugin review on WordPress.org
vi_VN: Gửi một nhận xét %s trên WordPress.org

en: I am using MailChimp for WordPress by @DannyvanKooten - it is great!
vi_VN: Mình đang sử dụng MailChimp for WordPress bởi @DannyvanKooten - quá tuyệt luôn!

en: Tweet about MailChimp for WordPress
vi_VN: Tweet về MailChimp for WordPress

en: Review the plugin on your blog and link to <a href="%s">the plugin page</a>.
vi_VN: Viết đánh giá về plugin trên blog của bạn và dẫn tới <a href="%s">trang plugin</a>.

en: Vote "works" on the WordPress.org plugin page
vi_VN: Bầu chọn "works" trên trang plugin Wordpress.org

en: Statistics
vi_VN: Thống kê

en: Upgrade Now
vi_VN: Nâng cấp ngay

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu

en: Save Form
vi_VN: Lưu mẫu

en: Update Form
vi_VN: Cập nhật mẫu

en: Back to general form settings
vi_VN: Quay trở lại cấu hình chung cho mẫu

en: Form updated.
vi_VN: Mẫu đã cập nhật.

en: Form saved.
vi_VN: Mẫu đã lưu.

en: Optional Settings
vi_VN: Cài đặt bổ sung

en: MailChimp & Plugin License Settings
vi_VN: Cài đặt giấy phép MailChimp và Plugin

en: MailChimp & License
vi_VN: MailChimp và Giấy phép sử dụng

en: Reports
vi_VN: Báo cáo

en: Please make sure the plugin is connected to MailChimp. <a href="%s">Provide a valid API key.</a>
vi_VN: Vui lòng chắc răng plugin đã được kết nối đến MailChimp. <a href="%s">Cung cấp một mã API hợp lệ.</a>

en: You disabled logging using the %s filter. Re-enable it to use the Reports page.
vi_VN: Bạn đã tắt đăng nhập sử dụng bộ lọc %s. Bật nó lại để dùng trang Báo cáo.

en: <strong>Welcome to MailChimp for WordPress Pro!</strong> We transfered the settings you set in the Lite version, you can safely <a href="%s">deactivate it now</a>.
vi_VN: <strong>Chào mừng đến với MailChimp for WordPress Pro!</strong> Chúng tôi chuyển tất cả các cài đặt của bạn ở phiên bản miễn phí, bạn có thể yên tâm <a href="%s">ngừng kích hoạt nó ngay</a>.

en: End date can't be before the start date
vi_VN: Ngày kết thúc không thể trước ngày bắt đâu

en: %sShow generated CSS%s
vi_VN: %sHiển thị CSS đã được tạo%s

en: The %sCSS Stylesheet%s has been created.
vi_VN: %sCSS Stylesheet%s đã được tạo.

en: <strong>Error:</strong> Please specify a form ID. Example: %s.
vi_VN: <strong>Lỗi:</strong> Vui lòng xác định ID của mẫu. Ví dụ: %s.

en: <strong>Error:</strong> Sign-up form not found. Please check if you used the correct form ID.
vi_VN: <strong>Lỗi:</strong> Mẫu đăng ký không thể tìm thấy. Vui lòng kiểm tra xem bạn đã dùng đúng ID của mẫu chưa.

en: IP Address
vi_VN: Địa chỉ IP

en: New MailChimp Sign-Up
vi_VN: Đăng ký MailChimp mới

en: New Sign-Up
vi_VN: Đăng ký mới

en: <strong>%s</strong> signed-up at %s on %s using the form "%s".
vi_VN: <strong>%s</strong> đăng ký tại %s on %s sử dụng mẫu "%s".

en: List
vi_VN: Danh sách

en: Other fields
vi_VN: Các trường khác

en: Note that you've enabled double opt-in for the "%s" form. The user won't be added to the selected MailChimp lists until they confirm their email address.
vi_VN: Lưu ý rằng bạn chưa bật opt-in kép cho mẫu "%s". Người dùng sẽ không thể được thêm vào các danh sách MailChimp cho đến khi họ xác nhận địa chỉ email.

en: This email was auto-sent by the MailChimp for WordPress plugin.
vi_VN: Emal này đã được gửi đến tự động bởi plugin MailChimp for WordPress.

en: MailChimp for WP Form
vi_VN: Mẫu MailChimp for WP

en: Displays one of your MailChimp for WordPress sign-up forms
vi_VN: Hiển thị một trong số mẫu đăng ký MailChimp for WordPress của bạn

en: Please select the sign-up form you'd like to show here in the <a href="%s">widget settings</a>.
vi_VN: Vui lòng lựa chọn mẫu đăng ký bạn thích để hiển thị ở <a href="%s">cài đặt widget</a>.

en: Form:
vi_VN: Mẫu:

en: Select the form to show
vi_VN: Chọn mẫu để hiển thị

en: You don't have any sign-up forms. <a href="%s">Create one now.</a>
vi_VN: Bạn không có mẫu đăng ký nào. <a href="%s">Tạo một cái ngay.</a>

en: Thank you, your sign-up request was successful! Please check your email inbox to confirm.
vi_VN: Cảm ơn, yêu cầu đăng ký đã thành công! Vui lòng kiểm tra hộp mail để xác nhận.

en: I know. Don't bug me.
vi_VN: Tôi biết. Đừng làm phiền tôi.

en: <b>Warning!</b> You're blocking external requests which means you won't be able to get %s updates. Please add %s to %s.
vi_VN: <b>Cảnh báo!</b> Bạn đang chặn các yêu cầu ngoài nghĩa là bạn sẽ không thể lấy %s cập nhật. Vui lòng thêm %s vào %s.

en: Your %s license has been activated. You have an unlimited license.
vi_VN: Giấy phép %s của bạn đã được kích hoạt. Bạn có giấy phép không hạn chế.

en: Your %s license has been activated. You have used %d/%d activations.
vi_VN: Giấy phép %s của bạn đã được kích hoạt. Bạn đã sử dụng kích hoạt %d/%d.

en: <a href="%s">Did you know you can upgrade your license?</a>
vi_VN: <a href="%s">Bạn có biết rằng bạn có thể nâng cấp giấy phép của bạn?</a>

en: <a href="%s">Your license is expiring in %d days, would you like to extend it?</a>
vi_VN: <a href="%s">Giấy phép của bạn sắp hết hạn trong vòng %d ngày, bạn có muốn gia hạn?</a>

en: You've reached your activation limit. You must <a href="%s">reset</a> or <a href="%s">upgrade your license</a> to use it on this site.
vi_VN: Bạn đã đến hạn kích hoạt. Bạn phải <a href="%s">reset</a> or <a href="%s">nâng cấp giấy phép</a> để sử dụng nó trên website này.

en: Your license has expired. You must <a href="%s">renew your license</a> if you want to use it again.
vi_VN: Giấy phép của bạn đã hết hạn. Bạn phải <a href="%s">gia phạn giấy phép</a> nếu muốn sử dụng thêm lần nữa.

en: Failed to activate your license, your license key seems to be invalid.
vi_VN: Kích hoạt giấy phép bị thất bại, mã giấy phép có vẻ sai.

en: Your %s license has been deactivated.
vi_VN: Giấy phép %s của bạn đã ngưng kích hoạt.

en: Your plugin license has expired. You will no longer have access to plugin updates unless you <a href="%s">renew your license</a>.
vi_VN: Giấy phép của bạn đã hết hạn. Bạn không còn có thể nhận cập nhật plugin cho đến khi bạn <a href="%s">gia hạn giấy phép</a>.

en: Failed to deactivate your %s license.
vi_VN: Ngưng kích hoạt giấy phép %s đã thất bại.

en: Request error: "%s"
vi_VN: Lỗi yêu cầu:  "%s"

en: %s: License Settings
vi_VN: %s: Cài đặt giấy phép

en: %s is network activated, please contact your site administrator to manage the license.
vi_VN: %s đã tắt trên mạng lưới, vui lòng liên hệ với quản trị viên để quản lý giấy phép.

en: %s failed to check for updates because of the following error: <em>%s</em>
vi_VN: %s không thể kiểm tra bản cập nhật vì lỗi sau: <em>%s</em>

en: This site has not been activated properly on mc4wp.com and thus cannot check for future updates. Please activate your site with a valid license key.
vi_VN: Site này không được kích hoạt đúng trên mc4wp.com vì vậy không thể kiểm tra các bản cập nhật. Vui lòng kích hoạt site với mã giấy phép hợp lệ.

en: License status
vi_VN: Tình trạng giấy phép

en: ACTIVE
vi_VN: KÍCH HOẠT

en: you are receiving updates
vi_VN: bạn đang nhận các bản cập nhật

en: EXPIRED
vi_VN: HẾT HẠN

en: you are <strong>not</strong> receiving updates.
vi_VN: bạn đang <strong>không</strong> nhận các gói cập nhật.

en: INACTIVE
vi_VN: KHÔNG HOẠT ĐỘNG

en: Toggle license status
vi_VN: Mở xem tình trạng giấy phép

en: Deactivate License
vi_VN: Ngưng kích hoạt Giấy phép

en: (deactivate your license so you can activate it on another WordPress site)
vi_VN: (ngưng kích hoạt giấy phép để kích hoạt nó trên một site Wordpress khác)

en: Activate License
vi_VN: Kích hoạt Giấy phép

en: Please enter a license key in the field below first.
vi_VN: Trước tiên, vui lòng nhập một mã giấy phép vào ô dưới đây.

en: License Key
vi_VN: Mã Giấy Phép

en: Paste your license key here, as found in the email receipt.
vi_VN: Dán mã giấy phép tìm thấy trong email biên nhận vào đây.

en: Your %s license will expire on %s.
vi_VN: %s Giấy phép của bạn sẽ hết hạn vào %s.

en: %sRenew your license now%s.
vi_VN: %Gia hạn giấy phép ngay%s.

en: Form
vi_VN: Mẫu

en: List(s)
vi_VN: (Các) danh sách

en: Last edited
vi_VN: Chỉnh sửa lần cuối

en: Edit Form
vi_VN: Sửa Mẫu

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: No MailChimp list(s) selected yet.
vi_VN: Chưa có (các) danh sách MailChimp nào được chọn.

en: You have not created any sign-up forms yet. Time to do so!
vi_VN: Bạn chưa tạo mẫu đăng ký nào. Đây là lúc để làm!

en: Log Items
vi_VN: Các mục Log

en: Data
vi_VN: Dữ liệu

en: Success
vi_VN: Thành công

en: Type
vi_VN: Kiểu

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Subscribed
vi_VN: Đã đăng ký

en: Log items deleted.
vi_VN: Các mục Log đã được xóa.

en: Registration
vi_VN: Đăng ký

en: MultiSite registration
vi_VN: Đăng ký MultiSite

en: bbPress: New Topic
vi_VN: bbPress: Chủ đề mới

en: bbPress: New Reply
vi_VN: bbPress: Trả lời mới

en: Other Form
vi_VN: Mẫu khác

en: No subscribe requests found.
vi_VN: Chưa có yêu cầu đăng ký nào được tìm thấy.

en: All
vi_VN: Tất cả

en: Order
vi_VN: Thứ tự

en: Comment
vi_VN: Bình luận

en: deleted
vi_VN: đã xóa

en: Any settings you specify here will override the <a href="%s">general form settings</a>. If no setting is specified, the corresponding general setting value will be used.
vi_VN: Tất cả cài đặt bạn thiết lập ở đây sẽ thay thế <a href="%s">cài đặt mẫu chung</a>. Nếu không có cài đặt nào được thiết lập, giá trị chung tương ứng sẽ được dùng.

en: Inherit
vi_VN: Thừa kế

en: Send an email copy of the form data?
vi_VN: Gửi một bản sao email của dữ liệu mẫu?

en: Tick "yes" if you want to receive an email with the form data for every sign-up request.
vi_VN: Chọn "có" nếu bạn muốn nhận email với dữ liệu mẫu cho tất cả các yêu cầu đăng ký.

en: Send the copy to this email:
vi_VN: Gửi bản sao vào email sau:

en: Messages
vi_VN: Tin nhắn

en: Other errors
vi_VN: Lỗi khác

en: Form usage
vi_VN: Việc sử dụng mẫu

en: Select "yes" if you want to update existing subscribers with the data that is sent.
vi_VN: Chọn "có" nếu bạn muốn cập nhật những người đăng ký có sẵn với dẽ liệu sẽ được gửi.

en: Use %s in your Contact Form 7 mark-up to add a sign-up checkbox to your CF7 forms.
vi_VN: Sử dụng %s trọng chỗ đánh dấu Contact Form 7 để thêm checkbox đăng ký vào mẫu CF7.

en: Custom label texts
vi_VN: Văn bản dán nhãn tùy chọn

en: Override the default checkbox label text for any given checkbox using the fields below.
vi_VN: Thay thế chữ dán nhãn checkbox mặc định với bất kỳ checkbox được đưa ra sử dụng các trường dưới đây.

en: Forms & Settings
vi_VN: Mẫu và Cài đặt

en: CSS Styles Builder
vi_VN: Trình thiết kế kiểu CSS

en: License & API Settings
vi_VN: Giấy phép và cài đặt API

en: No lists were found in your MailChimp account.
vi_VN: Không có danh sách nào được tìm thấy trong tài khoản MailChimp của bạn.

en: Use the fields below to create custom styling rules for your forms.
vi_VN: Sử dụng các trường dưới đây để tạo các quy tắc thiết kế tùy chỉnh cho mẫu của bạn.

en: Select form to build styles for:
vi_VN: Chọn mẫu để thiết kế phong cách cho:

en: Create at least one form first.
vi_VN: Tạo ít nhất một mẫu trước.

en: You need to have JavaScript enabled to see a preview of your form.
vi_VN: Bạn cần có JavaScript đã được bật để xem trước mẫu.

en: Are you sure you want to delete all custom styles for this form?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa tất cả các thiết kế tùy chỉnh cho mẫu này?

en: Delete Form Styles
vi_VN: Xóa thiết kế mẫu

en: Sign-Up Forms
vi_VN: Mẫu đăng ký

en: Create New Form
vi_VN: Tạo mẫu mới

en: General form settings
vi_VN: Cài đặt mẫu chung

en: If you %screated a custom stylesheet%s and want it to be loaded, select "custom form styles". Otherwise, choose the basic formatting styles or one of the default themes.
vi_VN: Nếu bạn %stạo một stylesheet tùy chỉnh%s và muốn nó được tải, chọn "thiết kế mẫu tùy chỉnh". Nếu không, chọn thiết kế định dạng cơ bản hoặc một trong các chủ đề mặc định.

en: Select Color
vi_VN: Chọn màu

en: Save all changes
vi_VN: Lưu tất cả thay đổi

en: Default MailChimp settings
vi_VN: Cài đặt MailChimp mặc định

en: The following settings apply to <strong>all</strong> forms but can be overridden on a per-form basis.
vi_VN: Các cài đặt sau áp dụng cho <strong>tất cả</strong> các mẫu nhưng có thể bị thay thế bởi các thiết lập cơ bản.

en: Default Form Settings
vi_VN: Cài đặt mẫu mặc định

en: Leave empty for no redirect. Otherwise, use complete (absolute) URLs, including <code>http://</code>.
vi_VN: Để trống nếu không cần chuyển hướng. Nếu không, sử dụng URL đầy đủ (hoàn toàn), bao gồm <code>http://</code>.

en: Default Messages
vi_VN: Tin nhắn mặc định

en: Today
vi_VN: Hôm nay

en: Yesterday
vi_VN: Hôm qua

en: Last Week
vi_VN: Tuần vừa qua

en: Last Month
vi_VN: Tháng vừa qua

en: Last Quarter
vi_VN: Quý vừa qua

en: Last Year
vi_VN: Năm vừa qua

en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

en: From
vi_VN: Từ

en: Jan
vi_VN: Tháng 1

en: Feb
vi_VN: Tháng 2

en: Mar
vi_VN: Tháng 3

en: Apr
vi_VN: Tháng 4

en: May
vi_VN: Tháng 5

en: Jun
vi_VN: Tháng 6

en: Jul
vi_VN: Tháng 7

en: Aug
vi_VN: Tháng 8

en: Sep
vi_VN: Tháng 9

en: Oct
vi_VN: Tháng 10

en: Nov
vi_VN: Tháng 11

en: Dec
vi_VN: Tháng 12

en: To
vi_VN: Đến

en: Filter
vi_VN: Bộ lọc

en: Show these lines:
vi_VN: Hiển thị các dòng sau:

note: Description of the plugin/theme
en: Adds various sign-up methods to your website.
vi_VN: Thêm các phương thức đăng ký khác nhau vào website của bạn.
